Responsive image
การแข่งขันตอบปัญหาทางเคมี
เคมี
มัธยมศึกษาตอนปลาย
วันที่ 19 สิงหาคม 2564
คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์ ทุ่งกะโล่
STB106
1 กรกฎาคม 2564
15 สิงหาคม 2564
-
ไม่ได้อยู่ในช่วงเวลารับสมัครลงทะเบียน
รายชื่อผู้เข้าร่วม
  1. สถานศึกษา : โรงเรียนเทพนารี
    ประเภท : มัธยมศึกษาตอนปลาย หรือ ปวช. หรือเทียบเท่า
    ผู้ควบคุมทีม : ธีรศักดิ์ พรมอ้าย
    ชื่อทีม : Thenaree1
    สมาชิก 1 : นาย เอลีชาย์ ประเสริฐสุข ม. ๖
    สมาชิก 2 : นางสาว ปิยรัชต์ ผาสุข ม. ๖
  2. สถานศึกษา : โรงเรียนเทพนารี
    ประเภท : มัธยมศึกษาตอนปลาย หรือ ปวช. หรือเทียบเท่า
    ผู้ควบคุมทีม : ธีรศักดิ์ พรมอ้าย
    ชื่อทีม : Thenaree2
    สมาชิก 1 : นาย ศุภณัฐ รัตนวิมลชัย ม. ๕
    สมาชิก 2 : นางสาว ธัญวรัตน์ เดชธรรม ม. ๕
  3. สถานศึกษา : โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย พิษณุโลก
    ประเภท : มัธยมศึกษาตอนปลาย หรือ ปวช. หรือเทียบเท่า
    ผู้ควบคุมทีม : นางดวงนภา สมพงษ์
    ชื่อทีม : จอภอพอลอ
    สมาชิก 1 : นางสาว ภัทรพรรณ ดอกไม้ ม.6
    สมาชิก 2 : นางสาว ธนภรณ์ เชาว์มงคลชัยยา ม.6
  4. สถานศึกษา : โรงเรียน​วิไล​เกียรติ​อุปถัมภ์​
    ประเภท : มัธยมศึกษาตอนปลาย หรือ ปวช. หรือเทียบเท่า
    ผู้ควบคุมทีม : นางสาวอิน​ท​ราณี​ ถาเงิน
    ชื่อทีม : โรงเรียน​วิไล​เกียรติ​อุปถัมภ์​1
    สมาชิก 1 : นางสาว​ กนก​วรรณ​ บุญ​เจริญ​ มัธยม​ศึกษา​ปีที่5
    สมาชิก 2 : นาย​ ทิวัฒน์ ปานคำ มัธยม​ศึกษา​ปีที่5
  5. สถานศึกษา : โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย พิษณุโลก
    ประเภท : มัธยมศึกษาตอนปลาย หรือ ปวช. หรือเทียบเท่า
    ผู้ควบคุมทีม : นางดวงนภา สมพงษ์
    ชื่อทีม : เคมีขยี้ใจเธอ
    สมาชิก 1 : นางสาว เบญญาภา อินชาญ ม.6
    สมาชิก 2 : นางสาว สิริยากร บัวนุช ม.6
  6. สถานศึกษา : โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี
    ประเภท : มัธยมศึกษาตอนปลาย หรือ ปวช. หรือเทียบเท่า
    ผู้ควบคุมทีม : นางสาววิจิตรา จิตสุภา , นางสาวณัฏฐ์นภันต์ กตัญรัตน์
    ชื่อทีม : UN_1
    สมาชิก 1 : นางสาว วริศรา จิระเดชประไพ มัธยมศึกษษปีที่ 6
    สมาชิก 2 : นางสาว โชติกา ลาภชัยเจริญกิจ มัธยมศึกษาปีที่ 5
  7. สถานศึกษา : โรงเรียนอุตรดิตถ์ดรุณี
    ประเภท : มัธยมศึกษาตอนปลาย หรือ ปวช. หรือเทียบเท่า
    ผู้ควบคุมทีม : นางสาววิจิตรา จิตสุภา , นางสาวณัฏฐ์นภันต์ กตัญรัตน์
    ชื่อทีม : UN_2
    สมาชิก 1 : นางสาว ปุนยวี แตงเถาว์ มัธยมศึกษษปีที่ 6
    สมาชิก 2 : นางสาว สุดารัตน์ คำสี มัธยมศึกษาปีที่ 6
  8. สถานศึกษา : โรงเรียนสาครพิทยาคม
    ประเภท : มัธยมศึกษาตอนปลาย หรือ ปวช. หรือเทียบเท่า
    ผู้ควบคุมทีม : นายปิยโชติ รอดหลง
    ชื่อทีม : Genius
    สมาชิก 1 : นางสาว ณญาดา เช็ก ม.4
    สมาชิก 2 : นาย ภาคิน คล้ายทอง ม.4
  9. สถานศึกษา : โรงเรียนสาครพิทยาคม
    ประเภท : มัธยมศึกษาตอนปลาย หรือ ปวช. หรือเทียบเท่า
    ผู้ควบคุมทีม : นายปิยโชติ รอดหลง
    ชื่อทีม : chemical 1
    สมาชิก 1 : นางสาว เมธาพร จตุรโมกข์ ม.6
    สมาชิก 2 : นาย เอสรา จึงสมศักดิ์ ม.6
  10. สถานศึกษา : โรงเรียนศรีสำโรงชนูปถัมภ์
    ประเภท : มัธยมศึกษา (ม.1 - ม.6) หรือ ปวช. หรือเทียบเท่า
    ผู้ควบคุมทีม : นางสาวไพลิน นวลหงษ์
    ชื่อทีม : SSR01
    สมาชิก 1 : นางสาว ฟ้าใส บุสบัน ม.6
    สมาชิก 2 : นางสาว ปภาวรินทร์ ทองรี ม.6
  11. สถานศึกษา : โรงเรียนศรีสำโรงชนูปถัมภ์
    ประเภท : มัธยมศึกษา (ม.1 - ม.6) หรือ ปวช. หรือเทียบเท่า
    ผู้ควบคุมทีม : นางสาวกานต์กนิษฐ์ ส้มเพ็ชร์
    ชื่อทีม : SSR02
    สมาชิก 1 : นาย นายนิภัทร พวงพันธ์ ม.6
    สมาชิก 2 : นางสาว กัญญาวีร์ บุญรัตน์ ม.6
  12. สถานศึกษา : โรงเรียนสตรีศรีน่าน
    ประเภท : มัธยมศึกษาตอนปลาย หรือ ปวช. หรือเทียบเท่า
    ผู้ควบคุมทีม : นายโพธิศักดิ์ โพธิเสน
    ชื่อทีม : Srinan_01
    สมาชิก 1 : นาย สุวิจักขณ์ กาญจนสินิทธ์ มัธยมศึกษาปีที่ 5
    สมาชิก 2 : นาย ภัทรดนัย คำศรีใส มัธยมศึกษาปีที่ 5
  13. สถานศึกษา : สตรีศรีน่าน
    ประเภท : มัธยมศึกษาตอนปลาย หรือ ปวช. หรือเทียบเท่า
    ผู้ควบคุมทีม : นายโพธิศักดิ์ โพธิเสน
    ชื่อทีม : S
    สมาชิก 1 : นางสาว ณภัทร์พร เหล่าอารยะ ม.5
    สมาชิก 2 : นางสาว นันท์ธนัชพร งามเจริญสิน ม.5
  14. สถานศึกษา : สตรีศรีน่าน
    ประเภท : มัธยมศึกษาตอนปลาย หรือ ปวช. หรือเทียบเท่า
    ผู้ควบคุมทีม : นายโพธิศักดิ์ โพธิเสน
    ชื่อทีม : srinan_02
    สมาชิก 1 : นางสาว ณภัทร์พร เหล่าอารยะ ม.5
    สมาชิก 2 : นางสาว นันท์ธนัชพร งามเจริญสิน ม.5
  15. สถานศึกษา : โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
    ประเภท : มัธยมศึกษาตอนปลาย หรือ ปวช. หรือเทียบเท่า
    ผู้ควบคุมทีม : ครู สมพงษ์ กลับเส็ง
    ชื่อทีม : S.W.1
    สมาชิก 1 : นาย ธนันชัย ประมวล ม.6
    สมาชิก 2 : นาย พิชชานันท์ ปรีดากัญญารัตน์ ม.6
  16. สถานศึกษา : โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
    ประเภท : มัธยมศึกษาตอนปลาย หรือ ปวช. หรือเทียบเท่า
    ผู้ควบคุมทีม : ครู บุญนิสา กรองใจ
    ชื่อทีม : S.W.2
    สมาชิก 1 : นางสาว อรไพลิน ประไพสุวรรณ ม.6
    สมาชิก 2 : นางสาว พิมพ์นิพัทธ เกษมสันต์ ณ อยุธยา ม.6
  17. สถานศึกษา : โรงเรียนสาธิตเทศบาลบ้านเชตวัน
    ประเภท : มัธยมศึกษาตอนปลาย หรือ ปวช. หรือเทียบเท่า
    ผู้ควบคุมทีม : นางสาววนิดา ดอกหอม
    ชื่อทีม : SATIT-1
    สมาชิก 1 : นางสาว สุพิชฌา บุญกอง มัธยมศึกษาปีที่ 6
    สมาชิก 2 : นางสาว นันท์นภัส ยอดคำ มัธยมศึกษาปีที่ 5
  18. สถานศึกษา : โรงเรียนสาธิตเทศบาลบ้านเชตวัน
    ประเภท : มัธยมศึกษาตอนปลาย หรือ ปวช. หรือเทียบเท่า
    ผู้ควบคุมทีม : นางสาววนิดา ดอกหอม
    ชื่อทีม : SATIT-2
    สมาชิก 1 : นางสาว ญาณิศา มาอิ่น มัธยมศึกษาปีที่ 5
    สมาชิก 2 : นาย ทักษิณ สอนอุ่น มัธยมศึกษาปีที่ 5
จำนวนผู้เข้าเยี่ยมชม

คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์ พื้นที่ทุ่งกะโล่ ต.ป่าเซ่า อ.เมือง จ.อุตรดิตถ์ 53000 โทรศัพท์ 081-7851799, LINE: @scienceuru Copyright®2014 Faculty of Science and Technology Uttaradit Rajabhat University. All rights reserved. http://sci.uru.ac.th