Responsive image
การแข่งขันเกม RoV
วิทยาการคอมพิวเตอร์และเทคโนโลยีสารสนเทศ
ทุกระดับ
1 สิงหาคม 2564 – 14 สิงหาคม 2564 ติดตามกาหนดการแข่งขันผ่านทาง Facebook เพจ ROV Battle Tournament 2020 by CS-IT URU
มหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์ ทุ่งกะโล่
ออนไลน์ และ STA 317
1 กรกฎาคม 2564
3 สิงหาคม 2564
-
ผู้สมัครจะต้องแจ้งไอดีเกม ROV ที่ใช้แข่งขันเพียง 1 ไอดีเท่านั้น และรายชื่อผู้เล่นหลักลำดับที่ 1 - 5 ผู้เล่นสำรองลำดับที่ 6 - 7
ไม่ได้อยู่ในช่วงเวลารับสมัครลงทะเบียน
รายชื่อผู้เข้าร่วม
  1. สถานศึกษา : โรงเรียนสาครพิทยาคม
    ประเภท : มัธยมศึกษาตอนปลาย หรือ ปวช. หรือเทียบเท่า
    ผู้ควบคุมทีม : นายปิยโชติ รอดหลง
    ชื่อทีม : Blood hunter
    สมาชิก 1 : นาย สุกฤษฎิ์ กันจาด ม.5
    สมาชิก 2 : นาย กิตติภพ ทัดเทียม ม.5
    สมาชิก 3 : นาย อานนท์ อินทร์คง ม.5
    สมาชิก 4 : นาย วรวุฒิ ภูมิเมือง ม.5
    สมาชิก 5 : นาย ชัยพัทธ์ ทิมโต ม.5
    สมาชิก 6 : นาย พีรวิชญ์ เอี่ยมสอาด ม.5
    สมาชิก 7 : นาย ธารทองกานต์ แจ่มเหลือ ม.5
  2. สถานศึกษา : โรงเรียนร้องกวางอนุสรณ์
    ประเภท : มัธยมศึกษาตอนปลาย หรือ ปวช. หรือเทียบเท่า
    ผู้ควบคุมทีม : นายเอกราช กาศโอสถ
    ชื่อทีม : Supernova (SPN)
    สมาชิก 1 : นาย อิศรา ห้วยทราย ม.6
    สมาชิก 2 : นาย อภิสิทธิ์ ใจนนถี ม.6
    สมาชิก 3 : นาย ปฏิพัทธิ์ เเสนขันธ์ ม.6
    สมาชิก 4 : นาย มงคลชัย ปิ่นทอง ม.6
    สมาชิก 5 : นาย ธีรดลย์ ต๊ะวิกา ม.6
  3. สถานศึกษา : โรงเรียนร้องกวางอนุสรณ์
    ประเภท : มัธยมศึกษาตอนปลาย หรือ ปวช. หรือเทียบเท่า
    ผู้ควบคุมทีม : นายเอกราช กาศโอสถ
    ชื่อทีม : SetZero by Eakarat (SBE)
    สมาชิก 1 : นาย ถิรวัฒน์ อินต๊ะจัง ม.6
    สมาชิก 2 : นาย ยุทธการ ลือโฮ้ง ม.6
    สมาชิก 3 : นาย นฤเบศ ตุ้ยดี ม.6
    สมาชิก 4 : นาย สิทธิโชค ละเลิง ม.6
    สมาชิก 5 : นาย ปภังกร จันตาเขียว ม.6
    สมาชิก 6 : นาย เอกชัย วงค์สิงห์ ม.6
    สมาชิก 7 : นาย พลเทพ ตะยาง ม.6
  4. สถานศึกษา : มหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
    ประเภท : อุดมศึกษา หรือ ปวส. หรือเทียบเท่า
    ผู้ควบคุมทีม : ดร.ณัฐพงศ์ ปันดอนตอง
    ชื่อทีม : HallNine VIP
    สมาชิก 1 : นาย จักรพรรดิ์ หาญวัฒนา ปี3
    สมาชิก 2 : นาย ชยุตพล สอนธรรม ปี3
    สมาชิก 3 : นาย นาย ธงฉาน รัตนกันทา ปี2
    สมาชิก 4 : นาย นายทชานพ พรมตา ปี2
    สมาชิก 5 : นาย ตฤณภพ ปัญญาถุง ปี2
    สมาชิก 6 : นาย วทัญญู สองเมือง ปี4
    สมาชิก 7 : นาย คาวี เครือคำ ปี3
  5. สถานศึกษา : มหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
    ประเภท : อุดมศึกษา หรือ ปวส. หรือเทียบเท่า
    ผู้ควบคุมทีม : อาจารย์ ดร. เอมอร วันเอก
    ชื่อทีม : Smash Team
    สมาชิก 1 : นาย พิทยา พยัคมาก ครุศาสตร์ ปี3
    สมาชิก 2 : นาย ณัฐพล ปิ่นทอง ครุศาสตร์ ปี5
    สมาชิก 3 : นางสาว กุลภัสสร์ แซ่อุ้ย ครุศาสตร์ ปี1
    สมาชิก 4 : นางสาว มีนรภัทร์ แซ่อุ้ย ครุศาสตร์ ปี1
    สมาชิก 5 : นาย วัชรพล มาพัวะ ครุศาสตร์ ปี2
  6. สถานศึกษา : โรงเรียนบ้านโคนพิทยา
    ประเภท : มัธยมศึกษาตอนปลาย หรือ ปวช. หรือเทียบเท่า
    ผู้ควบคุมทีม : นางพัฒน์ติญา ศรีริอ่วม
    ชื่อทีม : BK UItimate
    สมาชิก 1 : นาย ธนวัฒน์ วงศ์วัง มัธยมศึกษาปีที่ 6
    สมาชิก 2 : เด็กชาย เดชาธร เปศรี มัธยมศึกษาปีที่ 3
    สมาชิก 3 : นาย ภัคพล มีมาสุข มัธยมศึกษาปีที่ 6
    สมาชิก 4 : เด็กชาย นพดล เถื่อนรอด มัธยมศึกษาปีที่ 3
    สมาชิก 5 : นาย อภินันท์ ปราบภัย มัธยมศึกษาปีที่ 6
    สมาชิก 6 : นาย พรเทพ กิ่งพ้ง มัธยมศึกษาปีที่ 6
    สมาชิก 7 : เด็กชาย วรวิทย์ ลักษณะวิเชียร มัธยมศึกษาปีที่ 3
  7. สถานศึกษา : โรงเรียนนารีรัตน์จังหวัดแพร่
    ประเภท : มัธยมศึกษาตอนปลาย หรือ ปวช. หรือเทียบเท่า
    ผู้ควบคุมทีม : นายภาณุพันธุ์ ภาคาผล
    ชื่อทีม : กระโดด
    สมาชิก 1 : นาย อชิรญ์ วังทิพย์ มัธยมปลาย
    สมาชิก 2 : นาย อัทรินทร์ แสงแก่ มัธยมปลาย
    สมาชิก 3 : นาย วายุภักษ์ วงค์ขันแก้ว มัธยมปลาย
    สมาชิก 4 : นาย ศิวเมนทร์ อินต๊ะจวง มัธยมปลาย
    สมาชิก 5 : นาย ติณห์ อุปติ มัธยมปลาย
    สมาชิก 6 : นาย ฐาปกรณ์ ฟองสีจันทร์ มัธยมปลาย
    สมาชิก 7 : นาย ทินภัทร ปะวะศรี มัธยมปลาย
  8. สถานศึกษา : โรงเรียนนารีรัตน์จังหวัดแพร่
    ประเภท : มัธยมศึกษาตอนต้น หรือเทียบเท่า
    ผู้ควบคุมทีม : นายภาณุพันธุ์ ภาคาผล
    ชื่อทีม : คลั่งรักเธอจัง
    สมาชิก 1 : นาย ศุภณัฐ จองพิพัฒนพงษ์ มัธยมต้น
    สมาชิก 2 : นาย นวพรรษ พร้อมพงษ์ มัธยมต้น
    สมาชิก 3 : นาย ชัยฤกษ์ ไชยมา มัธยมต้น
    สมาชิก 4 : นาย อภินันท์ พลอยเจริญ มัธยมต้น
    สมาชิก 5 : นาย รวิช ใจเอี่ยม มัธยมต้น
  9. สถานศึกษา : โรงเรียนตาลชุมพิทยาคม
    ประเภท : มัธยมศึกษา (ม.1 - ม.6) หรือ ปวช. หรือเทียบเท่า
    ผู้ควบคุมทีม : นางสาวปรารถนา เมืองพรม
    ชื่อทีม : Dadcompan
    สมาชิก 1 : นาย วีรพล ต๊ะชา ม.4
    สมาชิก 2 : นาย พงศ์พิชิต ศรีแอ ม.4
    สมาชิก 3 : นาย ณัฐชัย ชัยชนะ ม.4
    สมาชิก 4 : นาย สันติภาพ หมื่นจิตร ม.4
    สมาชิก 5 : นาย กิตติพงศ์ กาบัว ม.4
  10. สถานศึกษา : โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า อุตรดิตถ์
    ประเภท : มัธยมศึกษาตอนปลาย หรือ ปวช. หรือเทียบเท่า
    ผู้ควบคุมทีม : นางสาวสาวิตรี บุญสะอาด
    ชื่อทีม : Doowhite
    สมาชิก 1 : นาย สุริยา ไหวคำ 6/3
    สมาชิก 2 : นาย เงินตรา พรหมศิลา 6/3
    สมาชิก 3 : นาย สัญชัย ชูสุวรรณ 6/3
    สมาชิก 4 : นาย ธวัชชัย ทวีชัย 6/3
    สมาชิก 5 : นาย จิรายุทธ ใจกัน 6/3
    สมาชิก 6 : นาย วีระศักดิ์​บุญ​มา​ยวง​ 6/3
    สมาชิก 7 : นาย กิตติพงษ์ อินชูรัญ 6/3
  11. สถานศึกษา : โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า อุตรดิตถ์
    ประเภท : มัธยมศึกษาตอนปลาย หรือ ปวช. หรือเทียบเท่า
    ผู้ควบคุมทีม : นางสาวสาวิตรี บุญสะอาด
    ชื่อทีม : Shadow Kitty
    สมาชิก 1 : นาย เอกพล คำแสน ม.6
    สมาชิก 2 : นาย ไชยวัฒน์ กลิ่นเชตุ ม.6
    สมาชิก 3 : นาย วรุตม์ คงมั่น ม.6
    สมาชิก 4 : นาย พันธมิตร เมืองนันท์ ม.6
    สมาชิก 5 : นาย ธิตินันท์ บุตรพรม ม.6
    สมาชิก 6 : นาย ภัทรพล พรหมรังษี ม.6
    สมาชิก 7 : นาย ธนาวัฒน์ เอี่ยมงื้วงาม ม.6
  12. สถานศึกษา : มหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
    ประเภท : อุดมศึกษา หรือ ปวส. หรือเทียบเท่า
    ผู้ควบคุมทีม : ผู้ช่วยศาสตราจารย์ อรุณเดช บุญสูง
    ชื่อทีม : ไหน
    สมาชิก 1 : นาย วรภพ นิมิตร เทคโนฯ ปี4
    สมาชิก 2 : นาย รุ่งโรจน์ แผลงศร เทคโนฯ ปี4
    สมาชิก 3 : นาย นิติภัทร ศรีสุวรรณ เทคโนฯ ปี5
    สมาชิก 4 : นาย ณัฐพล อุ่นมิ้ม ครุศาสตร์ ปี4
    สมาชิก 5 : นาย จิธรัฏฐ์ เกิดผล ครุศาสตร์ ปี5
    สมาชิก 6 : นาย พันธพงศ์ คำทา เทคโนฯ ปี4
  13. สถานศึกษา : โรงเรียน​วิไล​เกียรติ​อุปถัมภ์​
    ประเภท : มัธยมศึกษาตอนต้น หรือเทียบเท่า
    ผู้ควบคุมทีม : นายอนุ​พงษ์​ จันทร์​ทาบ
    ชื่อทีม : โรงเรียน​วิไล​เกียรติ​อุปถัมภ์​
    สมาชิก 1 : เด็กชาย สุทธญาณ์​ กอบกำ มัธยมศึกษา​ปีที่3
    สมาชิก 2 : เด็ก​ชาย นวกร​ มินจันทึก มัธยมศึกษา​ปี​ที่​3
    สมาชิก 3 : เด็ก​ชาย ณัฐวัชร​ ขยันการ มัธยมศึกษา​ปี​ที่​3
    สมาชิก 4 : เด็กชาย ชนะพงศ์​ ชื่นชม มัธยมศึกษา​ปี​ที่​3
    สมาชิก 5 : เด็กชาย​ จักรรินทร์​ พิณญา มัธยม​ศึกษา​ปี​ที่​3
    สมาชิก 6 : เด็ก​ชาย อำพล​ เกิดมั่น มัธยมศึกษา​ปี​ที่​3
  14. สถานศึกษา : มหาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
    ประเภท : อุดมศึกษา หรือ ปวส. หรือเทียบเท่า
    ผู้ควบคุมทีม : ผศ.ศิวัตม์ กมลคุณา
    ชื่อทีม : CME.1-2
    สมาชิก 1 : นาย ธนวัฒน์ ศิลป์ท้าว ปี2
    สมาชิก 2 : นาย อรรคเดช คำมาตร ปี2
    สมาชิก 3 : นาย ณัฐวุฒิ มิ่งป่าผึ่ง ปี2
    สมาชิก 4 : นาย ธีรวัฒน์ ป่าดอน ปี1
    สมาชิก 5 : นาย ศุภฤกษ์ อุรัจฉทาภรณ์ ปี1
    สมาชิก 6 : นาย วีรภัทร นันต๊ะเสน ปี1
    สมาชิก 7 : นาย ปุญญพัฒน์ เขียวมูล ปี1
  15. สถานศึกษา : โรงเรียนบ้านวังถ้ำ
    ประเภท : มัธยมศึกษาตอนปลาย หรือ ปวช. หรือเทียบเท่า
    ผู้ควบคุมทีม : นาย พีรวัส ทองตีฆา
    ชื่อทีม : Sanddy rome
    สมาชิก 1 : เด็กชาย จิราวัฒน์ เชียงสน ม.2
    สมาชิก 2 : นาย ธนากร ชุมนุมชล ปวช.ปี1
    สมาชิก 3 : นาย ณัฐวุฒิ อาจคำพันธ์ ปวช.ปี1
    สมาชิก 4 : ด.ช ภานุวัฒน์ แซ่ลี ม.3
    สมาชิก 5 : นาย เศรษฐพงศ์ สุริยะ ม.4
  16. สถานศึกษา : โรงเรียนอุตรดิตถ์
    ประเภท : มัธยมศึกษาตอนต้น หรือเทียบเท่า
    ผู้ควบคุมทีม : นางธนิดา เเก้วคำฟู
    ชื่อทีม : HITHARDZ
    สมาชิก 1 : เด็กชาย เอกอรุณ ภูมิพันธ์ ม.3
    สมาชิก 2 : นาย ปฐพี อินจ่าย ม.3
    สมาชิก 3 : นาย ณัฐวุฒิ จันรุน ม.3
    สมาชิก 4 : นาย ภูมิกร เหมือนเดชา ม.3
    สมาชิก 5 : นาย ทัตต์ดนัย บุญเอม ม.5
    สมาชิก 6 : เด็กชาย อาชวิน ปํญญานันท์ ม.3
จำนวนผู้เข้าเยี่ยมชม

คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์ พื้นที่ทุ่งกะโล่ ต.ป่าเซ่า อ.เมือง จ.อุตรดิตถ์ 53000 โทรศัพท์ 081-7851799, LINE: @scienceuru Copyright®2014 Faculty of Science and Technology Uttaradit Rajabhat University. All rights reserved. http://sci.uru.ac.th